| Màu sắc | nhiều |
|---|---|
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| Độ bền | Cao |
| cách âm | Vâng. |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
|---|---|
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Không thấm nước | Vâng. |
| chống lão hóa | Vâng. |
| Đèn nhẹ | Vâng. |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
|---|---|
| chống cháy | Vâng. |
| cách âm | Vâng. |
| Màu sắc | nhiều |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
| Độ bền | Vâng. |
|---|---|
| Loại bảng | mái nhà |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
| cách nhiệt | Vâng. |
| cách âm | Vâng. |
|---|---|
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| chống cháy | Vâng. |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Không thấm nước | Vâng. |
|---|---|
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| Đèn nhẹ | Vâng. |
| chống lão hóa | Vâng. |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Chiều dài | nhiều |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| Mật độ | >45kg/m3 |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Chống ẩm | Vâng. |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |