| Bề mặt hoàn thiện | Sơn sẵn hoặc SS hoặc Al-Mg-Mn |
|---|---|
| Chống cháy | Lớp B |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, nhỏ hơn 11,8m |
| Độ dày của bảng | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
| Chiều rộng hiệu quả của bảng điều khiển | 1000mm/950mm |
| Độ dày của bảng | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
|---|---|
| Chiều rộng hiệu quả của bảng điều khiển | 1000mm/950mm |
| Độ rộng bảng điều khiển | Thông thường 1000mm |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, nhỏ hơn 11,8m |
| Vật liệu ốp mặt | Thép mạ kẽm hoặc nhôm |
| Độ dày của bảng | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
|---|---|
| Vật liệu cốt lõi | Bọt polyisocyanurat (PIR) |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, nhỏ hơn 11,8m |
| Độ dày của bảng điều khiển | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
| Độ bền | Chống ăn mòn và tuổi thọ dài |
| Độ dày của bảng điều khiển | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
|---|---|
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, nhỏ hơn 11,8m |
| Độ bền | Chống ăn mòn và tuổi thọ dài |
| Độ dẫn nhiệt | .02W/m·K |
| Độ rộng bảng điều khiển | Thông thường 1000mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn sẵn hoặc SS hoặc Al-Mg-Mn |
|---|---|
| Chiều rộng hiệu quả của bảng điều khiển | 1000mm/950mm |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, nhỏ hơn 11,8m |
| Chiều rộng bảng điều khiển | Thông thường 1000mm |
| Vật liệu cốt lõi | Bọt polyisocyanurat (PIR) |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Chiều rộng hiệu quả của bảng điều khiển | 1000mm |
|---|---|
| Độ dẫn nhiệt | .02W/m·K |
| Ứng dụng | Công trình công nghiệp, nhà kho, kho lạnh, mái thương mại |
| Chống cháy | Lớp B1 (GB) |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, lên tới 11960 mét |
| Ứng dụng | Công trình công nghiệp, nhà kho, kho lạnh, mái thương mại |
|---|---|
| Độ bền | Chống ăn mòn, tuổi thọ dài |
| Độ dày của bảng | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
| Tác động môi trường | Có thể tái chế, phát thải VOC thấp |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, lên tới 11960 mét |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, lên tới 11960 mét |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Các tấm mái nhà PIR |
| Độ dày của bảng | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
| Chiều rộng hiệu quả của bảng điều khiển | 1000mm |
| Vật liệu cốt lõi | Bọt polyisocyanurat (PIR) |