| Độ bền | Chống ăn mòn, tuổi thọ dài |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | Hệ thống lưỡi và rãnh / khóa nhanh |
| cân nặng | Trọng lượng nhẹ, xấp xỉ. 8-12 Kg/m2 Tùy thuộc vào độ dày |
| Vật liệu đối mặt | Thép mạ kẽm / Nhôm / Thép mạ màu |
| Vật liệu cốt lõi | Bọt polyisocyanurat (PIR) |
| Chiều rộng hiệu quả của bảng điều khiển | 1000mm |
|---|---|
| Độ dẫn nhiệt | .02W/m·K |
| Ứng dụng | Công trình công nghiệp, nhà kho, kho lạnh, mái thương mại |
| Chống cháy | Lớp B1 (GB) |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, lên tới 11960 mét |
| Độ dày của bảng | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
|---|---|
| cân nặng | Trọng lượng nhẹ, xấp xỉ. 8-12 Kg/m2 Tùy thuộc vào độ dày |
| Tên sản phẩm | Các tấm mái nhà PIR |
| Vật liệu cốt lõi | Bọt polyisocyanurat (PIR) |
| Ứng dụng | Công trình công nghiệp, nhà kho, kho lạnh, mái thương mại |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, lên tới 11960 mét |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Các tấm mái nhà PIR |
| Độ dày của bảng | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
| Chiều rộng hiệu quả của bảng điều khiển | 1000mm |
| Vật liệu cốt lõi | Bọt polyisocyanurat (PIR) |
| Ứng dụng | Công trình công nghiệp, nhà kho, kho lạnh, mái thương mại |
|---|---|
| Độ bền | Chống ăn mòn, tuổi thọ dài |
| Độ dày của bảng | Thông thường từ 50mm đến 150mm |
| Tác động môi trường | Có thể tái chế, phát thải VOC thấp |
| chiều dài bảng điều khiển | Có thể tùy chỉnh, lên tới 11960 mét |
| Tên | Tấm bánh sandwich composite PU/PIR |
|---|---|
| bên ngoài | Kim loại PPGI/PPGL hoặc Al-Mg-Mn |
| bên trong | Kim loại của PPGI |
| Kim loại bên ngoài | Phim kim loại đôi phải đối mặt |
| Màu sắc | Màu xám trắng, đỏ, xanh phổ biến hoặc theo nhu cầu của bạn |
| Tên | Tấm bánh sandwich phòng vệ sinh |
|---|---|
| Đối mặt lại | Hợp kim kim loại/SS/Al |
| Cốt lõi | Len đá/bông thủy tinh/PUR/PIR/lược mật ong/so-mg |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày của kim loại | 0,4-0,8mm |
| Tên | Tấm bánh sandwich phòng vệ sinh |
|---|---|
| Đối mặt lại | Hợp kim kim loại/SS/Al |
| Cốt lõi | Len đá/bông thủy tinh/PUR/PIR/lược mật ong/so-mg |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày của kim loại | 0,4-0,8mm |
| Tên | Tấm bánh sandwich phòng làm sạch có chiều rộng 980/1180 mm |
|---|---|
| Đối mặt lại | Hợp kim kim loại/SS/Al |
| Cốt lõi | Len đá/bông thủy tinh/PUR/PIR/lược mật ong/so-mg |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày của kim loại | 0,4-0,8mm |
| Tên | Lớp phủ PE/PVDF cho phòng làm sạch hợp kim PPGI/SS/Al với các loại len đá/bông thủy tinh lõi khác nh |
|---|---|
| Đối mặt lại | Hợp kim kim loại/SS/Al |
| Cốt lõi | Len đá/bông thủy tinh/PUR/PIR/lược mật ong/so-mg |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày của kim loại | 0,4-0,8mm |