Các tấm sandwich PIR/PUR
| Tên | Các tấm sandwich PIR |
| Kim loại bên trong | PPGI |
| Kim loại bên ngoài | PPGI/Al hợp kim/SS |
| Trọng tâm | PUR/PIR |
| Độ dày kim loại | 0.4*-0.8mm |
| Độ dày lõi | 40/50/60/70/75/100/150/200mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc |
| Chống cháy | B1 |
| Màu sắc | Theo yêu cầu của anh. |
| Khả năng cung cấp | 10000m/ngày |
| Gói | Gói tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 25 ngày |
![]()
![]()
Sử dụng
Các tấm bánh sandwich PIR/PUR được sử dụng cho kho lạnh, như thịt, rau, cá, hải sản, phòng thí nghiệm, kho y tế, kiến trúc cao cấp.
Gói
Phim trong suốt đối mặt với các tấm sandwich/phim dày màu trắng phủ các tấm sandwich/phim tròn các tấm,sau đó dây đai để củng cố gói trong pallet.Tất cả các gói sử dụng EPS để sperately bảo vệ các tấm sandwich tốt.
Giao hàng
Các PUR / PIR thường giao hàng trong 25days trừ dự án lớn. Và giao hàng trong 40HQ container do hàng hóa không nặng.