| Cường độ nén | >200kpa |
|---|---|
| Chống ẩm | Đúng |
| Vật liệu | Polyurethane |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| cách âm | Đúng |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
|---|---|
| cách nhiệt | Đúng |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| Vật liệu | Polyurethane |
| tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
|---|---|
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Chống ẩm | Đúng |
| cách nhiệt | Đúng |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Chống ẩm | Đúng |
| Cường độ nén | >200kpa |
|---|---|
| cách âm | Đúng |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Chống ẩm | Đúng |
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Kháng độ ẩm | Đúng |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| độ dày | tùy chỉnh |
|---|---|
| Chống ẩm | Đúng |
| Không thấm nước | Đúng |
| tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Khả năng cung cấp | 10000㎡/ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan Material · China |
| Vật liệu mặt | Al-Mg-Mn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Phim được bọc trong pallet, đai có hoặc không có dây buộc |
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 5000m/ngày |
| Vật liệu cốt lõi | PUR/PIR |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Tấm phủ phim trong pallet, EPS ở phía dưới, đai có hoặc không có, giấy/thép bảo vệ góc. |
| Thời gian giao hàng | 5-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000M/NGÀY |