| Vật liệu | GI/SS/Al-Mg-Mn |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Phim được bọc trong pallet, đai có hoặc không có dây buộc |
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 5000m/ngày |
| Loại hồ sơ | Hình thang / có gân |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Lớp sàn kim loại lồi |
| Vật liệu | Thép mạ kẽm |
| Ứng dụng | Sàn, Tấm lợp, Tấm composite |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh lên tới 6000mm |
| Hoàn thành | Mạ kẽm / Sơn / Trơn |
|---|---|
| Lớp phủ | Mạ kẽm (G60 - G275) |
| Vật liệu | Thép mạ kẽm |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh lên tới 6000mm |
| Phương pháp cài đặt | Chốt / hàn cơ khí |
| Chống cháy | LỚP A |
|---|---|
| Chiều rộng | 600mm - 1200mm |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | ASTM, EN, JIS |
| Tên sản phẩm | Lớp sàn kim loại lồi |
| Khả năng chịu tải | Lên tới 500 kg/m2 |
| Chống ăn mòn | Cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Lớp sàn kim loại lồi |
| Loại hồ sơ | Hình thang / có gân |
| độ dày | 0,7mm - 1,5mm |
| Phương pháp cài đặt | Chốt / hàn cơ khí |
| Hoàn thành | Mạ kẽm / Sơn / Trơn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép mạ kẽm |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | ASTM, EN, JIS |
| Ứng dụng | Sàn, Tấm lợp, Tấm composite |
| Tên sản phẩm | Lớp sàn kim loại lồi |
| Delivery Time | 20-30s days after receiving your deposit |
|---|---|
| Payment Terms | ,L/C |
| Place of Origin | Shandong Province, China |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Delivery Time | 20-30s days after receiving your deposit |
|---|---|
| Payment Terms | ,L/C |
| Place of Origin | Shandong Province, China |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Delivery Time | 20-30s days after receiving your deposit |
|---|---|
| Payment Terms | ,L/C |
| Place of Origin | Shandong Province, China |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Delivery Time | 20-30s days after receiving your deposit |
|---|---|
| Payment Terms | ,L/C |
| Place of Origin | Shandong Province, China |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |