| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Density | >45kg/m3 |
|---|---|
| Fire Rating | B1/B2 |
| Surface Treatment | Customizable |
| Waterproof | Yes |
| Thickness | 100/150/200/250mm |
| Mật độ | >45kg/m3 |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| cách âm | Vâng |
| Chống ẩm | Vâng |
| Chiều rộng | 930-1130mm |
|---|---|
| Nhiệt cách nhiệt | Đúng |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Đánh giá lửa | B1/B2 |
| không thấm nước | Đúng |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Tên | Tấm bánh sandwich phòng vệ sinh |
|---|---|
| Đối mặt lại | Hợp kim kim loại/SS/Al |
| Cốt lõi | Len đá/bông thủy tinh/PUR/PIR/lược mật ong/so-mg |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày của kim loại | 0,4-0,8mm |
| Tên | Tấm bánh sandwich phòng vệ sinh |
|---|---|
| Đối mặt lại | Hợp kim kim loại/SS/Al |
| Cốt lõi | Len đá/bông thủy tinh/PUR/PIR/lược mật ong/so-mg |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày của kim loại | 0,4-0,8mm |
| Tên | Tấm bánh sandwich phòng làm sạch có chiều rộng 980/1180 mm |
|---|---|
| Đối mặt lại | Hợp kim kim loại/SS/Al |
| Cốt lõi | Len đá/bông thủy tinh/PUR/PIR/lược mật ong/so-mg |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày của kim loại | 0,4-0,8mm |