| Chiều dài | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Vật liệu | Polyurethane |
| cách nhiệt | Đúng |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Chống ẩm | Đúng |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Không thấm nước | Đúng |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Cốt lõi | PU+Lông đá /PU+Lông thủy tinh |
| chống cháy | Đúng |
| Durability | Yes |
|---|---|
| Structure | Sandwich |
| Material | PU/PU+rock Wool/PU+Glass Wool |
| Color | Customizable |
| waterproof | Yes |
| fireproof | Yes |
|---|---|
| width | 50-1130mm |
| length | Various |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
| anti-aging | Yes |
| Length | Customizable |
|---|---|
| Density | >45kg/m3 |
| Product Name | Cold Storage PU Panel |
| Fire Rating | B1/B2 |
| Surface Treatment | Customizable |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| cách âm | Vâng |
| Loại bảng | Bề nhà |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại bảng | Bề nhà |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | Vâng |
|---|---|
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Chống ẩm | Vâng |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| cách nhiệt | Vâng |