| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
|---|---|
| cách âm | Vâng. |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
|---|---|
| cách nhiệt | Vâng. |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Width | 1000mm |
|---|---|
| Sound Insulation | Yes |
| Color | Customizable |
| Length | Customizable |
| Material | PU/PU+rock Wool/PU+Glass Wool |
| Thickness | 50/100/150/200mm |
|---|---|
| Fire Rating | B1/B2 |
| Surface Treatment | Customizable |
| Material | PU/PU+rock Wool/PU+Glass Wool |
| Length | Customizable |
| cách nhiệt | Vâng |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| cách nhiệt | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Đèn nhẹ | Vâng |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Chiều dài | nhiều |
| chống cháy | Vâng |
| Đèn nhẹ | Vâng |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Chống ăn mòn | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Chiều dài | nhiều |
| chống cháy | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
|---|---|
| cách nhiệt | Vâng. |
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| chống lão hóa | Vâng. |
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Loại bảng | Bề nhà |