| Panel Type | Roof |
|---|---|
| Weight | Customizable |
| Material | PU/PU+rock Wool/PU+Glass Wool |
| Width | 1000mm |
| Color | Customizable |
| Heat Insulation | Yes |
|---|---|
| Material | PU/PU+rock Wool/PU+Glass Wool |
| Color | Customizable |
| Thickness | 50/100/150/200mm |
| Panel Type | Roof |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Không thấm nước | Vâng |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
|---|---|
| chống cháy | Vâng |
| cách âm | Vâng |
| cách nhiệt | Vâng |
| Màu sắc | nhiều |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Cấu trúc | Bánh mì sandwich |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| cách nhiệt | Vâng |
| Màu sắc | nhiều |
|---|---|
| cách âm | Vâng |
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| cách nhiệt | Vâng |
| Chiều dài | nhiều |
| chống cháy | Vâng |
|---|---|
| chống lão hóa | Vâng |
| Độ bền | Cao |
| cách âm | Vâng |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| cách nhiệt | Vâng |
|---|---|
| chống cháy | Vâng |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| cách âm | Vâng |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Đèn nhẹ | Vâng |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Độ bền | Vâng |
|---|---|
| cách nhiệt | Vâng |
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| Cấu trúc | Bánh mì sandwich |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |