| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| cách nhiệt | Vâng |
| Mật độ | >45kg/m3 |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Chiều rộng | 930-1130mm |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Chiều rộng | 930-1130mm |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | Vâng |
| Heat Insulation | Yes |
|---|---|
| Width | 930-1130mm |
| Length | Customizable |
| Sound Insulation | Yes |
| Color | Customizable |
| cách nhiệt | Đúng |
|---|---|
| Không thấm nước | Đúng |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Chống ẩm | Đúng |
| Không thấm nước | Đúng |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| chống cháy | Đúng |
| Cốt lõi | PU+Lông đá /PU+Lông thủy tinh |
| độ dày | 50/75/100/150/200mm |
|---|---|
| Không thấm nước | Đúng |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| chống cháy | Đúng |
| Cốt lõi | PU+Lông đá /PU+Lông thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| Chiều rộng | 1000mm |
| chống cháy | Vâng. |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Không thấm nước | Vâng |
| Chiều rộng | 1000mm |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| chống cháy | Đúng |
| Không thấm nước | Đúng |
| Chống ẩm | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 930-1130mm |