| cách nhiệt | Đúng |
|---|---|
| rãnh | Bốn rãnh |
| Cài đặt | dễ |
| Vật liệu | Bánh mì sandwich |
| chống cháy | Đúng |
| Mật độ | >45kg/m3 |
|---|---|
| cách âm | Vâng. |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| rãnh | Bốn rãnh |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Độ dày | Có thể tùy chỉnh |
| chống cháy | Vâng. |
| Vật liệu | Bánh mì sandwich |
|---|---|
| cách âm | Vâng. |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Bờ rìa | vát |
| cách nhiệt | Đúng |
|---|---|
| Bề mặt | Trơn tru |
| Độ bền | Cao |
| cách âm | Đúng |
| Hình dạng | bảng điều khiển |
| cách âm | Đúng |
|---|---|
| độ dày | tùy chỉnh |
| Hình dạng | bảng điều khiển |
| chống ẩm | Đúng |
| Sự bảo trì | thấp |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
|---|---|
| Không thấm nước | Vâng. |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
| Chiều rộng | 1000mm |
| chống cháy | Vâng |
|---|---|
| cách nhiệt | Vâng |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
|---|---|
| độ dày | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyurethane |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| Cường độ nén | >200kpa |
| cách âm | Vâng. |
|---|---|
| Độ dày | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| chống ẩm | Vâng. |
| chống cháy | Vâng. |