| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| cách âm | Vâng |
| cách nhiệt | Vâng |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Cường độ nén | >200kpa |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Structure | Sandwich |
|---|---|
| Waterproof | Yes |
| Surface Treatment | Customizable |
| Sound Insulation | Yes |
| Material | PU/PU+rock Wool/PU+Glass Wool |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Chống ẩm | Vâng |
| cách nhiệt | Vâng |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
|---|---|
| Mật độ | >45kg/m3 |
| cách âm | Vâng |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chống ẩm | Vâng |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1000mm |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| chống cháy | Vâng. |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cốt lõi | PU+Lông đá /PU+Lông thủy tinh |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng. |
| chống cháy | Vâng. |
|---|---|
| Cốt lõi | PU+Lông đá /PU+Lông thủy tinh |
| Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Mật độ | >45kg/m3 |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1000mm |
| cách âm | Vâng |
| cách nhiệt | Vâng |