| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Số mô hình | 50-200mm |
| Đèn nhẹ | Vâng. |
|---|---|
| chống lão hóa | Vâng. |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| Độ bền | Cao |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Chiều rộng | 930-1130mm |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| material | PU/PU+rock Wool/PU+Glass Wool |
|---|---|
| soundproof | Yes |
| type | Sandwich Wall Panel |
| color | Various |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
|---|---|
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| chống lão hóa | Vâng |
| cách âm | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
|---|---|
| Cường độ nén | >200kpa |
| cách âm | Vâng. |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Chống ẩm | Vâng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |