| Cốt lõi | PU+Lông đá /PU+Lông thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| Chiều rộng | 1000mm |
| chống cháy | Vâng. |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | PU/PU+Vải đá/PU+Vải thủy tinh |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Không thấm nước | Vâng |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
|---|---|
| core | PU+Rock Wool /PU+glass Wool |
| waterproof | Yes |
| Color | Customizable |
| length | Customizable |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
|---|---|
| Không thấm nước | Vâng. |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
| Chiều rộng | 1000mm |
| Bờ rìa | Vát |
|---|---|
| Hình dạng | bảng điều khiển |
| Độ bền | Cao |
| Màu sắc | Màu sắc đa dạng |
| Độ ẩm | Đúng |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1000mm |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Structure | Sandwich |
|---|---|
| Thickness | 50/100/150/200mm |
| Surface Treatment | Customizable |
| Sound Insulation | Yes |
| Heat Insulation | Yes |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại bảng | Bề nhà |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Chiều rộng | 1000mm |
| Cấu trúc | Bánh mì sandwich |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm |
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | Vâng |
| Độ bền | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Cấu trúc | Bánh mì sandwich |
| Loại bảng | Bề nhà |
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |