| Độ bền | Đúng |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển | mái nhà |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Đúng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Chống ẩm | Đúng |
| độ dày | tùy chỉnh |
|---|---|
| cách âm | Đúng |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Chống ẩm | Đúng |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
|---|---|
| cách nhiệt | Đúng |
| độ dày | Cân nặng |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Không thấm nước | Đúng |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Chống ẩm | Đúng |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| độ dày | tùy chỉnh |
| cách âm | Vâng |
|---|---|
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Installation | Easy |
|---|---|
| Fireproof | Yes |
| Shape | Panel |
| Surface | Smooth |
| Groove | Four-Groove |
| Installation | Easy |
|---|---|
| Size | Customized |
| Maintenance | Low |
| Groove | Four-Groove |
| Color | Various Colors |
| fireproof | Yes |
|---|---|
| durability | High |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
| color | Various |
| soundproof | Yes |
| heat insulation | Yes |
|---|---|
| lightweight | Yes |
| durability | High |
| anti-aging | Yes |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |