| Không thấm nước | Vâng. |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm |
| Cấu trúc | Bánh mì sandwich |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | Vâng. |
| cách âm | Vâng |
|---|---|
| chống cháy | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
|---|---|
| cách âm | Vâng |
| Độ bền | Cao |
| Chiều dài | nhiều |
| chống cháy | Vâng |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Bờ rìa | vát |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Chiều dài | nhiều |
|---|---|
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| chống cháy | Vâng. |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| color | Various |
|---|---|
| surface | Color Coated Board/stainless Steel Board/cement Mortar Cloth |
| soundproof | Yes |
| width | 50-1130mm |
| length | Various |
| lightweight | Yes |
|---|---|
| width | 50-1130mm |
| length | Various |
| anti-corrosion | Yes |
| durability | High |
| Fire Rating | B1/B2 |
|---|---|
| Weight | Customizable |
| waterproof | Yes |
| Structure | Sandwich |
| Length | Customizable |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| chống cháy | Vâng |
| Màu sắc | nhiều |
| cách nhiệt | Vâng |
|---|---|
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| Đèn nhẹ | Vâng |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| chống cháy | Vâng |