| Chiều dài | nhiều |
|---|---|
| cách âm | Vâng |
| Độ bền | Cao |
| Không thấm nước | Vâng |
| Đèn nhẹ | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
| Chiều rộng | 1000mm |
| Trọng lượng | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Cường độ nén | >200kpa |
|---|---|
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Chống ẩm | Vâng |
| Chiều rộng | 930-1130mm |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
|---|---|
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Chống ẩm | Đúng |
| cách nhiệt | Đúng |
| Cường độ nén | >200kpa |
|---|---|
| cách nhiệt | Đúng |
| Chống ẩm | Đúng |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| cách nhiệt | Đúng |
| Bề mặt | Trơn tru |
| chống cháy | Vâng. |
|---|---|
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| chống lão hóa | Vâng. |
| cách âm | Vâng. |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Vật liệu | Bánh mì sandwich |
|---|---|
| chống ẩm | Vâng. |
| Độ bền | Cao |
| Hình dạng | bảng điều khiển |
| Bờ rìa | vát |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Bờ rìa | vát |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Vật liệu | Bánh mì sandwich |
| rãnh | Bốn rãnh |
| Hình dạng | bảng điều khiển |
|---|---|
| chống ẩm | Vâng. |
| Bề mặt | Mượt mà |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Cài đặt | Dễ dàng. |