| cách âm | Vâng |
|---|---|
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
|---|---|
| Không thấm nước | Vâng. |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| Chiều dài | nhiều |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
|---|---|
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Màu sắc | nhiều |
| Độ bền | Cao |
| rãnh | Bốn rãnh |
|---|---|
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| cách nhiệt | Đúng |
| chống ẩm | Đúng |
| Độ bền | Cao |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| cách nhiệt | Đúng |
| Vật liệu | Bánh mì sandwich |
| rãnh | Bốn rãnh |
| Độ bền | Cao |
| chống cháy | Vâng. |
|---|---|
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Đèn nhẹ | Vâng. |
| Chống ăn mòn | Vâng. |
|---|---|
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| Đèn nhẹ | Vâng. |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| chống lão hóa | Vâng. |
| Không thấm nước | Vâng. |
|---|---|
| chống lão hóa | Vâng. |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| chống cháy | Vâng. |
| Màu sắc | nhiều |
|---|---|
| Đèn nhẹ | Vâng. |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
|---|---|
| cách nhiệt | Vâng. |
| cách âm | Vâng. |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Độ bền | Vâng. |