| Tên | Tấm bánh sandwich phòng vệ sinh |
|---|---|
| Đối mặt lại | Hợp kim kim loại/SS/Al |
| Cốt lõi | Len đá/bông thủy tinh/PUR/PIR/lược mật ong/so-mg |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày của kim loại | 0,4-0,8mm |
| Tên | Tấm bánh sandwich phòng làm sạch có chiều rộng 980/1180 mm |
|---|---|
| Đối mặt lại | Hợp kim kim loại/SS/Al |
| Cốt lõi | Len đá/bông thủy tinh/PUR/PIR/lược mật ong/so-mg |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày của kim loại | 0,4-0,8mm |
| Nhiệt cách nhiệt | Đúng |
|---|---|
| Nhẹ | Đúng |
| Chống lão hóa | Đúng |
| Chống ăn mòn | Đúng |
| Chống cháy | Đúng |
| Cài đặt | Dễ |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Thấp |
| cách nhiệt | Đúng |
| Hình dạng | bảng điều khiển |
| độ dày | Có thể tùy chỉnh |
| Tên | Tấm bánh sandwich len đá |
|---|---|
| Chiều rộng bìa | 950/980/1000/1100/1150/1200 |
| Cốt lõi | Len Roack |
| Kiểu | Hệ thống mái/tường |
| Chống cháy | Cấp B |