| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Bờ rìa | vát |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Vật liệu | Bánh mì sandwich |
| rãnh | Bốn rãnh |
| Không thấm nước | Vâng. |
|---|---|
| Chiều rộng | 1000mm |
| Cấu trúc | Bánh mì sandwich |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| cách âm | Vâng. |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
|---|---|
| fireproof | Yes |
| lightweight | Yes |
| surface | Color Coated Board/stainless Steel Board/cement Mortar Cloth |
| anti-corrosion | Yes |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Độ dày | 50/100/150/200mm |
|---|---|
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Độ bền | Vâng. |
| cách âm | Vâng. |
| anti-corrosion | Yes |
|---|---|
| waterproof | Yes |
| surface | Color Coated Board/stainless Steel Board/cement Mortar Cloth |
| width | 50-1130mm |
| lightweight | Yes |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |