| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| cách âm | Vâng |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Mật độ | >45kg/m3 |
|---|---|
| cách âm | Vâng. |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| cách âm | Vâng |
| cách nhiệt | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Mật độ | >45kg/m3 |
| Không thấm nước | Vâng |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyurethane |
| cách âm | Vâng |
|---|---|
| Chống ẩm | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Mật độ | >45kg/m3 |
| anti-corrosion | Yes |
|---|---|
| durability | High |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
| width | 50-1130mm |
| color | Various |
| chống lão hóa | Vâng |
|---|---|
| Đèn nhẹ | Vâng |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| chống cháy | Vâng |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
|---|---|
| surface | Color Coated Board/stainless Steel Board/cement Mortar Cloth |
| length | Various |
| anti-aging | Yes |
| color | Various |