| Màu sắc | nhiều |
|---|---|
| Đèn nhẹ | Vâng. |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| Chiều rộng | 50-1130mm |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
|---|---|
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| chống lão hóa | Vâng |
| Màu sắc | nhiều |
| Độ bền | Cao |
| chống cháy | Vâng |
|---|---|
| cách nhiệt | Vâng |
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
|---|---|
| chống cháy | Vâng. |
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Chiều dài | nhiều |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Đèn nhẹ | Vâng |
| Chiều dài | nhiều |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
| chống lão hóa | Vâng |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Chống ăn mòn | Đúng |
| chống lão hóa | Đúng |
| độ dày | nhiều |
| cách âm | Đúng |
| Installation | Easy |
|---|---|
| Fireproof | Yes |
| Shape | Panel |
| Surface | Smooth |
| Groove | Four-Groove |
| lightweight | Yes |
|---|---|
| width | 50-1130mm |
| length | Various |
| anti-corrosion | Yes |
| durability | High |
| Độ bền | ≥10 năm |
|---|---|
| độ dày | 50/75/100mm |
| Phương pháp cài đặt | Vít/keo |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| Vật liệu | tùy chỉnh |
| Độ dày | 50/75/100/150/200mm |
|---|---|
| chống lão hóa | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
| Độ bền | Cao |
| Chiều dài | nhiều |