| độ dày | Cân nặng |
|---|---|
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | mái nhà |
| Không thấm nước | Đúng |
| cách nhiệt | Đúng |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày | Cân nặng |
| Cân nặng | tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Đúng |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
|---|---|
| Không thấm nước | Đúng |
| Kết cấu | Bánh mì sandwich |
| Cân nặng | tùy chỉnh |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
|---|---|
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| cách nhiệt | Đúng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| cách âm | Đúng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Khả năng cung cấp | 10000㎡/ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan Material · China |
| Vật liệu cốt lõi | PUR/PIR/Bông đá/Lõi kết hợp |
|---|---|
| Vật liệu kim loại | SS/PPGI/Al-Mg-Mn/Al-Zn |
| độ dày | 50/75/100/120/150/200mm |
| Chiều rộng | 950mm/1000mm |
| Độ dày kim loại | 0,4-0,8mm |
| Cách âm | Đúng |
|---|---|
| Cân nặng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Mái nhà |
| Đánh giá lửa | B1/B2 |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| không thấm nước | Đúng |
|---|---|
| độ dày | 45/65/95mm |
| Chiều rộng | 950mm |
| Cân nặng | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| không thấm nước | Đúng |
|---|---|
| độ dày | 45/65/95mm |
| Chiều rộng | 950mm |
| Cân nặng | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| không thấm nước | Đúng |
|---|---|
| độ dày | 45/65/95mm |
| Chiều rộng | 950mm |
| Cân nặng | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |