| Vật liệu | tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ bền | ≥10 năm |
| chống ẩm | ≤98%RH |
| Phương pháp cài đặt | Vít/keo |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Đúng |
|---|---|
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| độ dày | 50/75/100mm |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 950/1050mm |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
|---|---|
| Không thấm nước | Đúng |
| Đánh giá cách nhiệt | Giá trị R 0,3 |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Đánh giá chống cháy | Hạng A |
| Chiều rộng | 950/1050mm |
|---|---|
| Độ bền | ≥10 năm |
| Đánh giá cách nhiệt | Giá trị R 0,3 |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Không thấm nước | Đúng |
| Độ bền | ≥10 năm |
| Phương pháp cài đặt | Vít/keo |
| Vật liệu | tùy chỉnh |
| Đánh giá cách nhiệt | Giá trị R 0,3 |
|---|---|
| KÍCH CỠ | tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 950/1050mm |
| Đánh giá cách nhiệt | Giá trị R 0,3 |
|---|---|
| Không thấm nước | Đúng |
| độ dày | 50/75/100mm |
| Độ bền | ≥10 năm |
| chống cháy | Đúng |
| Bề mặt | PVDF/PE/PVC/SMP/PVF |
|---|---|
| cách âm | Đúng |
| Chiều rộng | 1000mm-1500mm |
| Vật liệu | nhiều |
| Vật liệu cách nhiệt | Đúng |
| Delivery Time | 20-30s days after receiving your deposit |
|---|---|
| Payment Terms | L/C |
| Place of Origin | Shandong Province, China |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |