| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Khả năng cung cấp | 10000㎡/ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan Material · China |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Khả năng cung cấp | 10000㎡/ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan Material · China |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày | Cân nặng |
| Cân nặng | tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Đúng |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Khả năng cung cấp | 10000㎡/ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan Material · China |
| Độ bền | ≥10 năm |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | Vít/keo |
| Chiều rộng | 980/1080mm |
| chống cháy | Đúng |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| độ dày | 50/75/100/150/200mm |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tường ngoại thất/Tường nội thất/mái nhà |
| chống cháy | Đúng |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| Vật liệu cách nhiệt | Đúng |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Khả năng cung cấp | 10000㎡/ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan Material · China |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Khả năng cung cấp | 10000㎡/ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan Material · China |
| chống cháy | Đúng |
|---|---|
| Đánh giá chống cháy | Hạng A |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| độ dày | 50/75/100mm |
| Chiều rộng | 980/1080mm |