| Length | Customizable |
|---|---|
| Density | >45kg/m3 |
| Product Name | Cold Storage PU Panel |
| Fire Rating | B1/B2 |
| Surface Treatment | Customizable |
| Cường độ nén | >200kpa |
|---|---|
| Chống ẩm | Đúng |
| Vật liệu | Polyurethane |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| cách âm | Đúng |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
|---|---|
| tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Cường độ nén | >200kpa |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| cách âm | Vâng |
|---|---|
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Cường độ nén | >200kpa |
|---|---|
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| cách nhiệt | Vâng |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
|---|---|
| độ dày | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyurethane |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| Cường độ nén | >200kpa |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
|---|---|
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Chống ẩm | Đúng |
| cách nhiệt | Đúng |
| độ dày | tùy chỉnh |
|---|---|
| Không thấm nước | Đúng |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| độ dày | tùy chỉnh |
| Chống ẩm | Đúng |