| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 20-30 ngày sau khi nhận được tiền gửi của bạn |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Tỉnh Sơn Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Số mô hình | 50/75/100/150mm |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Số mô hình | 50/75/100/150mm |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Shandong Changyuan |
| Số mô hình | 50/75/100/150mm |
| Mật độ | >45kg/m3 |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
| Chống ẩm | Vâng. |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |
|---|---|
| Cường độ nén | >200kpa |
| cách âm | Vâng. |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| cách âm | Vâng. |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Chống ẩm | Vâng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | panel PU kho lạnh |