| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Bề mặt | Mượt mà |
|---|---|
| Bờ rìa | vát |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Installation | Easy |
|---|---|
| Color | Various Colors |
| Heatproof | Yes |
| Groove | Four-Groove |
| Moistureproof | Yes |
| Density | >45kg/m3 |
|---|---|
| Fire Rating | B1/B2 |
| Surface Treatment | Customizable |
| Waterproof | Yes |
| Thickness | 100/150/200/250mm |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
|---|---|
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| chống lão hóa | Vâng |
| Màu sắc | nhiều |
| Độ bền | Cao |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Cường độ nén | >200kpa |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Chống ẩm | Vâng |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
|---|---|
| chống ẩm | Vâng. |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| Độ dày | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| chống cháy | Vâng. |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Bề mặt | Mượt mà |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Shape | Panel |
|---|---|
| Durability | High |
| Installation | Easy |
| Size | Customized |
| Moistureproof | Yes |
| Heatproof | Yes |
|---|---|
| Maintenance | Low |
| Fireproof | Yes |
| Material | Sandwich |
| Moistureproof | Yes |