| waterproof | Yes |
|---|---|
| length | Customizable |
| thickness | 50/75/100/150/200mm |
| fireproof | Yes |
| width | 1000mm |
| Đèn nhẹ | Vâng. |
|---|---|
| Màu sắc | nhiều |
| chống cháy | Vâng. |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Không thấm nước | Vâng. |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| Bề mặt | Bảng phủ màu / Bảng thép không gỉ / vải thép |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Không thấm nước | Vâng. |
| chống cháy | Vâng |
|---|---|
| chống lão hóa | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
| Độ bền | Cao |
| Đèn nhẹ | Vâng |
| Màu sắc | nhiều |
|---|---|
| cách nhiệt | Vâng |
| Loại | Bảng tường Sandwich |
| Chiều dài | nhiều |
| Độ bền | Cao |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| cách âm | Vâng. |
| BẢO TRÌ | thấp |
| cách nhiệt | Vâng. |
| Bờ rìa | vát |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
|---|---|
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Chiều rộng | 930-1130mm |
|---|---|
| Cường độ nén | >200kpa |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| Mật độ | >45kg/m3 |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Mật độ | >45kg/m3 |
|---|---|
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| cách nhiệt | Vâng |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Không thấm nước | Vâng |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Không thấm nước | Đúng |
| Kết cấu | Bánh mì sandwich |
| Vật liệu | Polyurethane |
| cách nhiệt | Đúng |