| Mật độ | >45kg/m3 |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Độ dày | 100/150/200/250mm |
| cách âm | Vâng |
| Chống ẩm | Vâng |
| Cường độ nén | >200kpa |
|---|---|
| cách nhiệt | Đúng |
| Chống ẩm | Đúng |
| xử lý bề mặt | tùy chỉnh |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| Thickness | 100/150/200/250mm |
|---|---|
| Width | 930-1130mm |
| Sound Insulation | Yes |
| Moisture Resistance | Yes |
| Material | Polyurethane |
| cách âm | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Tỉ trọng | >45kg/m3 |
| cách nhiệt | Đúng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
|---|---|
| Cường độ nén | >200kpa |
| độ dày | tùy chỉnh |
| cách âm | Đúng |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 930-1130mm |
|---|---|
| cách nhiệt | Vâng |
| Vật liệu | Polyurethane |
| đánh giá lửa | B1/B2 |
| Không thấm nước | Vâng |
| Mật độ | >45kg/m3 |
|---|---|
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| cách nhiệt | Vâng |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Không thấm nước | Vâng |
| Density | >45kg/m3 |
|---|---|
| Fire Rating | B1/B2 |
| Surface Treatment | Customizable |
| Waterproof | Yes |
| Thickness | 100/150/200/250mm |
| Không thấm nước | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Cường độ nén | >200kpa |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Chống ẩm | Vâng |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Có thể tùy chỉnh |
| Không thấm nước | Vâng |
| cách âm | Vâng |
| Chống ẩm | Vâng |